LỰA CHỌN CHUYÊN MỤC

MGate MB3170: Bộ chuyển đổi Modbus Gateways nâng cao 1 cổng RS232/485/422 sang Ethernet

Khu vực: Hà Nội
Giá: Liên hệ
Trạng thái: Còn hàng
Người liên hệ: ThinhBKAII
Điện thoại: 0335480982

MGate MB3170 Bộ chuyển đổi tín hiệu nâng cao 01 cổng RS232/485/422 sang Ethernet có hỗ trợ chức năng Modbus Gateway của hãng Moxa-Taiwan được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. MGate MB3170 được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng... Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh…

Tính năng của sản phẩm :

• Supports Auto-Device Routing for easy configuration

• Supports route by TCP port or IP address for flexible deployment

• Accessible by up to 32 TCP master/client devices, or connect to up to 32 TCP slave/server devices

• Supports up to 31 or 62 serial slave devices

• Ethernet cascading for easy wiring

• Serial port routing by IP address, TCP port, or ID mapping

• Serial redirector function provided

• Embedded Modbus traffic monitor

• 10/100BaseTX (RJ45) or 100BaseFX (single mode or multi-mode with SC/ST connector)

Chi tiết về sản phẩm: https://bkaii.com.vn/san-pham/moxa/mgate-mb3170-bo-chuyen-doi-modbus-gateways-1-cong-serial-sang-ethernet

----------------------

Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ:

Công ty TNHH Tự động hóa và Tin học công nghiệp Bách Khoa (BKAII)

Địa chỉ: Số 01, LK 6B, KĐT Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, TP Hà Nội

Phone: 024.63.28.63.63- Tel: 0936.111.936

Website: bkaii.com.vn

Email: info@bkaii.com.vn

Góc quảng cáo

Quảng cáo liên quan | Xem tất cả



Góc quảng cáo



Website đăng tin quảng cáo, mua bán, rao vặt hiệu quả hoàn toàn miễn phí, hàng ngàn lượt xem mỗi ngày.